TỔNG HỢP KẾT QUẢ CÁC TRẬN ĐẤU

18-01 19:30
FT 
 Watford
Tottenham Hotspur 
18-01 19:00
FT 
 Levante
Alaves 
18-01 21:00
FT 
 Lazio
Sampdoria  1
18-01 19:30
FT 
 Queens Park Rangers
Leeds United  1
18-01 21:00
FT 
 Gonfreville
Lille 
18-01 21:00
FT 
 ASM Belfortaine
Nancy  1
18-01 19:00
AET 
 Epinal
St Pierroise  1
18-01 19:00
FT 
 Prix Les Mezieres
Limonest 
18-01 19:00
FT 
 Nice
Red Star 93 
18-01 15:30
FT 
 Melbourne City
Newcastle Jets 
18-01 13:00
FT 
 Brisbane Roar
Wellington Phoenix 
18-01 20:15
AET 
 Australia U23
Syria U23 
90min [0-0], 120min [1-0],
18-01 17:15
FT 
 Thailand U23
Saudi Arabia U23 
Australia - Australia Women's A-League
18-01 15:30
FT 
 Adelaide United Womens
Melbourne Victory Womens 
18-01 13:00
FT 
 Melbourne City Womens
Newcastle Jets Womens 
Czech - Tipsport Liga
18-01 19:00
FT 
 Dukla Praha
Baumit Jablonec 
18-01 19:00
FT 
 DAC Dunajska Streda
Brno 
18-01 19:00
FT 
 Banik Ostrava
FK Pohronie 
18-01 16:30
FT 
 Bohemians 1905
Marila Pribram 
18-01 16:30
FT 
 Mlada Boleslav
Sk Slovan Varnsdorf 
18-01 16:30
FT 
 Prostejov
Mfk Karvina 
Egypt - Egypt Premier League
18-01 19:30
FT 
 Enppi
Masr 
England - England U23 League Cup
18-01 20:00
FT 
 Swansea City U23
Charlton Athletic U23 
Ethiopia - Ethiopia Premier League
18-01 19:00
FT 
 Awassa Kenema
Welkite Ketema 
18-01 19:00
FT 
 Mekelle Kenema
Sebeta City 
France - France Championnat National U19 Groupe C
18-01 18:00
FT 
 Bordeaux U19
Rennes U19 
Greece - Greece U19
18-01 20:00
FT 
 Aek Athens U19
Ael Larisa U19 
18-01 19:00
FT 
 Panaitolikos U19
Pas Lamia U19 
18-01 19:00
FT 
 Ae Karaiskakis U19
Pas Giannina U19 
18-01 19:00
FT 
 Apollon Pontou Kalamaria U19
Apollon Larissa U19 
18-01 18:30
FT 
 Panahaiki 2005 U19
Platanias U19 
18-01 18:00
FT 
 Olympiakos Piraeus U19
Aris Thessaloniki U19 
18-01 18:00
FT 
 Ergotelis U19
Apollon Smirnis U19 
18-01 17:00
FT 
 Chania U19
Levadiakos U19 
18-01 16:30
FT 
 Paok Saloniki U20
Asteras Tripolis U19 
18-01 15:30
FT 
 Panionios U19
Ofi Crete U19 
HongKong - HongKong
18-01 16:30
FT 
 Eastern A.A Football Team
Leeman 
18-01 13:30
FT 
 Guangzhou Rf U19
Hong Kong Rangers FC 
Iceland - Iceland Championship
18-01 18:15
FT 
 IA Akranes
Grindavik 
India - India Super League
18-01 21:00
FT 
 Atletico De Kolkata
Goa 
Iran - Iran League Division 1
18-01 17:30
FT 
 Sepidroud Rasht
Niroye Zamini  1
Iran - Iran U23 Championship
18-01 13:40
FT 
 Caspian Kosar U23
Abi Pooshan U23 
18-01 13:40
FT 
 Paykan U23
Saipa U23 
Israel - Israel C League
18-01 19:00
FT 
 Achva Kfar Manda
Hapoel Tuba Zangariyye 
Israel - Israel Premier League
18-01 20:00
FT 
 Ashdod MS
Hapoel Ironi Kiryat Shmona 
Israel - Israel State League
18-01 19:30
FT 
 Hapoel Bnei Arrara Ara
Hapoel Bnei Zalfa 
Israel - Israel U19
18-01 17:45
FT 
1  Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19
Hapoel Qiryat Ono U19  1
18-01 17:00
FT 
 Maccabi Tel Aviv U19
Hapoel Ramat Gan U19 
18-01 16:30
FT 
 Hapoel Nof Hagalil U19
Ironi Ramat Hasharon U19 
18-01 16:00
FT 
 Beitar Jerusalem Oren U19
Hapoel Tel Aviv U19 
18-01 16:00
FT 
1  Bnei Sakhnin U19
Beitar Nes Tubruk U19 
18-01 16:00
FT 
 Hapoel Kiryat Shmona U19
Hapoel Beer Sheva U19 
18-01 16:00
FT 
 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19
Hapoel Hadera U19 
18-01 16:00
FT 
 Maccabi Netanya U19
Maccabi Haifa U19 
18-01 15:30
FT 
 Hapoel Ashkelon U19
Sectzya Nes Ziona U19 
18-01 15:30
FT 
 Maccabi Petach Tikva U19
Hapoel Raanana Roei U19 
18-01 15:00
FT 
 Ironi Modiin U19
Ashdod Ms U19 
Italy - Italy C1A
18-01 21:00
FT 
 Albinoleffe
Pro Vercelli 
18-01 21:00
FT 
 Us Pianese
Giana 
18-01 21:00
FT 
 Renate Ac
Alessandria 
Italy - Italy C1B
18-01 21:00
FT 
 Cesena
Usd Virtus Verona 
18-01 21:00
FT 
 Imolese
Reggio Audace  1
Italy - Italy C1C
18-01 20:30
FT 
 Az Picerno Asd
Viterbese 
Italy - Italy Serie B
18-01 21:00
FT 
1  Cremonese
Venezia 
18-01 21:00
FT 
 Livorno
Virtus Entella  1
Italy - Italian Campionato Primavera
18-01 20:00
FT 
 Frosinone Youth
Trapani Youth 
18-01 19:00
FT 
 Cagliari U19
Inter Milan U20 
18-01 17:00
FT 
 Sampdoria U19
AS Roma U19 
18-01 17:00
FT 
 Lecce U20
Ascoli Youth 
18-01 16:30
FT 
 Livorno U19
Salernitana Youth 
18-01 16:15
FT 
 Cosenza Calcio Youth
Pisa Youth 
Italy - Italian Women Division 1
18-01 18:00
FT 
 Agsm Verona Womens
Inter Milan Womens 
Kenya - Kenya Premier League
18-01 19:00
FT 
 Modern Coast
Kibera Black Stars 
18-01 19:00
FT 
 St Josephs Youth
Administration Police 
18-01 17:15
FT 
 Kenya Police
Nairobi Stima 
Kuwait - Kuwait League
18-01 20:25
FT 
 Al-Arabi Club
Al Salmiyah 
Malta - Malta Premier League
18-01 20:00
FT 
 Gudja United
Hamrun Spartans  1
18-01 20:00
FT 
 Tarxien Rainbows
Hibernians FC 
Morocco - Morocco Super League
18-01 21:00
FT 
 Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid
Union Touarga Sport Rabat 
Nepal - Nepal A Division
18-01 16:15
FT 
 Manang Marshyangdi Club
Three Star 
18-01 13:15
FT 
 Jawalakhel Youth Club
Nepal Police Club 
Paraguay - Paraguay Reserve League
18-01 17:00
FT 
 Club Guarani Reserve
Sportivo San Lorenzo Reserve 
Portugal - Liga de Honora
18-01 18:00
FT 
 GD Estoril-Praia
Academica Coimbra 
Portugal - Portugal Champions NACIONAL Juniores B
18-01 18:00
FT 
 Boavista U17
Vitoria Sc Guimaraes U17 
Portugal - Portugal Campeonato Nacional U23
18-01 18:45
FT 
1  Sporting Lisbon U23
Benfica U23 
18-01 18:00
FT 
 Aves U23
Gd Estoril Praia U23 
18-01 18:00
FT 
 Famalicao U23
Belenenses U23 
18-01 18:00
FT 
 Portimonense U23
Rio Ave U23 
Portugal - Portugal Champions Juniores A 1 Divisao Norte
18-01 18:00
FT 
 Porto U19
Aves U19  1
Russia - Futsal Russia Division De Honor
18-01 20:00
FT 
 Novali Futsal
Berkut Futsal 
Rwanda - Rwanda National League
18-01 20:00
FT 
 Garhwal Heroes
Marines 
18-01 19:15
FT 
 Gasabo United
Rwamagana City  1
18-01 19:00
FT 
 Kirehe
Sorwathe 
Saudi Arabia - Saudi Arabia Division 2
18-01 19:30
FT 
 Al Draih
Al Safa Ksa 
Saudi Arabia - Saudi Arabia King's Cup
18-01 19:55
AET 
 Abha
Al-Fath 
South Africa - South Africa Premier League
18-01 20:30
FT 
 Black Leopards
Kaizer Chiefs FC 
Spain - Spain Division U19
18-01 19:00
FT 
 Juventud Laguna U19
Sd San Jose U19 
18-01 19:00
FT 
 Acodetti U19
Cd Juventud Maritima U19 
18-01 19:00
FT 
 Cd Ofra U19
Rc Victoria U19  1
18-01 18:45
FT 
 Danok Bat U19
Cd Pamplona U19 
18-01 18:30
FT 
 Valladolid U19
Rayo Majadahonda U19  1
Spain - Spain Ladies Premier League
18-01 19:00
FT 
1  Valencia Womens
Rcd Espanyol Womens 
Spain - Spain Tercera Division
18-01 19:30
FT 
 Unión Viera
Cd Santa Ursula 
Turkey - Turkey 3 Ligi Grupo 1
18-01 17:30
FT 
 Sultanbeyli
Catalca Spor 
Turkey - Turkey 3 Ligi Grupo 2
18-01 17:30
FT 
 Tepecik Bld
Erbaaspor S 
18-01 17:30
FT 
 Fethiyespor
Korfez Bld 
Turkey - Super Lig
18-01 18:00
FT 
 Alanyaspor
Kayserispor  1
Turkey - Turkey 2 Ligi A
18-01 20:30
FT 
 Adanaspor
Akhisar Bld.Geng  1
18-01 18:00
FT 
 Umraniyespor
Altay Spor Kulubu 
Turkey - Turkey U19 Elit Ligi
18-01 19:25
FT 
 Galatasaray U19
Osmanlispor U19 
18-01 18:30
FT 
 Alanyaspor U19
Kayserispor U19 
18-01 18:30
FT 
 Genclerbirligi U19
Eskisehirspor U19 
18-01 18:30
FT 
 Istanbulspor U19
Buyuksehir Erzurumspor U19  1
18-01 18:30
FT 
 Trabzonspor U19
Kasimpasa U19 
18-01 18:30
FT 
 Umraniyespor U19
Altay Spor Kulubu U19 
Turkey - Turkey LiG B Kirmizi Grupo
18-01 17:30
FT 
1  Etimesgut Belediye Spor
Karabukspor 
18-01 17:30
FT 
1  Eyupspor
Bandirmaspor 
18-01 17:00
FT 
 Bayburt Ozel Idare
Tuzlaspor Kulubu 
Turkey - Turkey LiG B Beyaz Grupo
18-01 17:30
FT 
 Afjet Afyonspor
Duzyurtspor 
18-01 17:30
FT 
 Kirklarelispor
Sancaktepe Belediye Spor 
18-01 17:30
FT 
 Pendikspor
Samsunspor 
Uganda - Uganda Premier League
18-01 20:00
FT 
 Cs Paulesti
Proline 
18-01 19:10
FT 
 Busoga United
Mbarara City 
World - International Friendly
18-01 21:20
FT 
 Red Bull Salzburg
Al-Arabi SC 
18-01 21:00
FT 
 Steaua Bucuresti
Karlsruher 
18-01 21:00
FT 
 Kapfenberg Superfund
Wolfsberger AC 
18-01 21:00
FT 
 Servette
Stade Ouchy 
18-01 21:00
FT 
 Dinamo Zagreb
Synot Slovacko  1
18-01 21:00
FT 
 Sturm Graz
VfL Osnabruck 
18-01 21:00
FT 
 Heidenheimer
Beijing Guoan 
18-01 21:00
FT 
 Wisla Plock
Ludogorets Razgrad 
18-01 20:30
FT 
 Mol Fehervar
VfB Stuttgart 
18-01 20:30
FT 
 Slaven Belupo Koprivnica
Zalaegerszegi TE 
18-01 20:15
FT 
 Jaro
SJK Seinajoki 
18-01 20:00
FT 
 AIK Solna
Karlstad BK 
18-01 20:00
FT 
 RW Oberhausen
Steinbach 
18-01 20:00
FT 
 Austria Wien
FAC Team Fur Wien 
18-01 20:00
FT 
 Bonner sc
Kaan Marienborn 
18-01 20:00
FT 
 Blau Weiss Linz
Wsc Hertha Wels 
18-01 20:00
FT 
 Grasshoppers
Rapperswil Jona 
18-01 20:00
FT 
 Dornbirn
WSG Wattens 
18-01 20:00
FT 
 TSV Hartberg
Sc Gleisdorf 
18-01 20:00
FT 
 VFB Homberg
SV Straelen 
18-01 20:00
FT 
 Fortuna Koln
Monheim  1
18-01 20:00
FT 
 Fv Illertissen
VfR Aalen 
18-01 20:00
FT 
 SV Ried
Salzburger Ak 1914 
18-01 20:00
FT 
 Lugano
Kriens 
18-01 20:00
FT 
 SV Waldhof Mannheim
Mainz Am 
18-01 20:00
FT 
 SC Wiener Neustadt
Rapid Wien 
18-01 20:00
FT 
 TSV Alemannia Aachen
Viktoria Koln 
18-01 20:00
FT 
 Rheindorf Altach
Zurich 
18-01 20:00
FT 
 Wacker Innsbruck
Worgl 
18-01 20:00
FT 
 Ufa
Ujpesti TE 
18-01 20:00
FT 
 Spartak Tambov
Salyut-Energia Belgorod 
18-01 20:00
FT 
 Galway United
Sligo Rovers 
18-01 20:00
FT 
 Gyirmot Se
SK Vorwarts Steyr 
18-01 20:00
FT 
 NK Aluminij
Rogaska 
18-01 20:00
FT 
 Vasas
Stk 1914 Samorin 
18-01 20:00
FT 
 SF Baumberg
Wulfrath 
18-01 20:00
FT 
 Sturm Graz Amateur
Usv Mettersdorf 
18-01 19:30
FT 
 Eilenburg
VFB Auerbach 
18-01 19:30
FT 
 East Fife
Civil Service Strollers 
18-01 19:30
FT 
 Energie Cottbus
Chemnitzer 
18-01 19:30
FT 
 Ilves Tampere
Paide Linnameeskond 
18-01 19:30
FT 
 Inter Turku
Flora Tallinn 
18-01 19:30
FT 
 Politehnica Iasi
Standard Sumqayit 
18-01 19:30
FT 
 Vitosha Bistritsa
Strumska Slava 
18-01 19:30
FT 
 Korona Kielce
Sepsi 
18-01 19:20
FT 
 Selangor PB
Persib Bandung 
18-01 19:00
FT 
 Radomiak Radom
Zaglebie Sosnowiec 
18-01 19:00
FT 
 Young Boys
Schaffhausen 
18-01 19:00
FT 
 Sonderjyske
Kolding IF 
18-01 19:00
FT 
1  Wexford Youths
Waterford United 
18-01 18:40
FT 
 Wacker Innsbruck
Sv Telfs 
18-01 18:10
FT 
 Spartak Trnava
SK Sigma Olomouc 
18-01 18:00
FT 
 Bronshoj
Skovshoved 
18-01 18:00
FT 
 Burundi
Seychelles 
18-01 18:00
FT 
 HJK Helsinki
Rigas Futbola Skola 
18-01 18:00
FT 
 Wisla Krakow
Stal Mielec 
18-01 18:00
FT 
 Lafnitz
SC Mannsdorf 
18-01 18:00
FT 
 Olsztyn OKS 1945
Radunia Stezyca 
18-01 18:00
FT 
 Zlin
Skf Sered 
18-01 18:00
FT 
 Ks Legionovia Legionowo
Bron Radom 
18-01 18:00
FT 
 Olimpia Elblag
Olimpia Grudziadz 
18-01 18:00
FT 
 Sportverein Sonsbeck
Tsv Meerbusch 
18-01 18:00
FT 
 Olimpia Zambrow
Wigry Suwalki 
18-01 18:00
FT 
 Pogon Siedlce
Wisla Pulawy 
18-01 17:00
FT 
 Piast Gliwice
Gks Jastrzebie 
18-01 17:00
FT 
 Sparta Praha
Budejovice 
18-01 17:00
FT 
 Viktoria Plzen
Usti nad Labem 
18-01 17:00
FT 
 Trencin
Opava 
18-01 17:00
FT 
 Teplice
Chrudim 
18-01 17:00
FT 
 Concordia Chiajna
Afc Progresul Spartac Bucuresti 
18-01 17:00
FT 
 Samtredia
Aragvi Dusheti 
18-01 16:30
FT 
 Gornik Zabrze
Diosgyor 
18-01 16:00
FT 
 Slavia Kromeriz
Valasske Mezirici 
18-01 16:00
FT 
 Odense BK
Middelfart 
18-01 16:00
FT 
 Vasas
Soroksar 
18-01 16:00
FT 
 Para Hills Knights
West Adelaide 
18-01 16:00
FT 
 Nam Dinh
Sài Gòn FC 
18-01 16:00
FT 
 Viettel
Than Quảng Ninh 
18-01 16:00
FT 
 Pyunik
Shirak 
18-01 15:30
FT 
 Adelaide Panthers
Cumberland United 
18-01 14:30
FT 
 Brisbane Strikers
Hume City 
18-01 14:00
FT 
 Hải Phòng
Hoàng Anh Gia Lai 
18-01 14:00
FT 
 Quảng Nam
Ha Tinh 
18-01 11:30
FT 
 Modbury Jets
West Torrens Birkalla 
18-01 11:30
FT 
 Playford City Patriots
Salisbury United 
18-01 11:30
FT 
 Sturt Lions
Croydon Kings 

Theo dõi kênh Youtube

BẢNG XẾP HẠNG