TỔNG HỢP KẾT QUẢ - LỊCH THI ĐẤU

25-04 01:45
 
 Wolves
Arsenal 
25-04 02:00
 
 Manchester United
Manchester City 
25-04 00:30
 
 Atletico Madrid
Valencia 
25-04 01:30
 
 Leganes
Athletic Bilbao 
25-04 01:30
 
 Espanyol
Celta Vigo 
25-04 02:30
 
 Levante
Real Betis 
25-04 01:45
 
 AC Milan
Lazio 
25-04 01:45
 
 Werder Bremen
Bayern Munich 
25-04 00:45
 
 Utrecht
Fortuna Sittard 
25-04 00:45
 
 Zwolle
Groningen 
25-04 01:45
 
 NAC Breda
Feyenoord Rotterdam 
25-04 11:00
 
 Brisbane Roar
Adelaide United 
24-04 07:30
FT 
 Godoy Cruz
Sporting Cristal 
24-04 07:30
FT 
 Atletico-MG
Nacional Montevideo 
25-04 05:15
 
 Palestino
River Plate 
25-04 05:15
 
 Jorge Wilstermann
Atletico Paranaense 
25-04 05:15
 
 Rosario Central
Univ. Catolica 
25-04 07:30
 
 Alianza Lima
Internacional RS 
25-04 07:30
 
 Liga Dep. Universitaria Quito
Flamengo 
25-04 07:30
 
 San Jose
CA Penarol 
25-04 07:30
 
 Deportes Tolima
Boca Juniors 
24-04 17:00
FT 
 Kashima Antlers
Gyeongnam 
24-04 17:00
FT 
 Jeonbuk Hyundai Motors
Urawa Red Diamonds 
24-04 19:00
10' 
 Beijing Guoan
Buriram United 
24-04 19:45
 
 Johor
Shandong Luneng 
24-04 23:00
 
 Terek Groznyi
Krasnodar 
24-04 23:00
 
 FK Rostov
Lokomotiv Moscow 
24-04 23:30
 
 Rubin Kazan
Ufa 
24-04 23:30
 
 CSKA Moscow
Anzhi 
25-04 01:00
 
 Zenit St Petersburg
Dinamo Moscow 
25-04 06:00
 
 New York City
Chicago Fire 
25-04 06:30
 
 Columbus Crew
DC United 
25-04 06:30
 
 New England Revolution
Montreal Impact 
25-04 07:00
 
 Minnesota United
LA Galaxy 
24-04 09:00
FT 
 Tigres UANL
Monterrey 
Africa - Africa Youth Cup U17
24-04 20:00
 
 Nigeria U17
Guinea U17 
24-04 23:30
 
 Cameroon U17
Angola U17 
Albania - Albania Cup
24-04 21:00
 
 Luftetari Gjirokaster
KF Tirana 
24-04 21:00
 
 KS Perparimi Kukesi
Skenderbeu Korca 
Algeria - Algeria CUP
24-04 22:00
 
 Cr Belouizdad
Cs Constantine 
Angola - Angola Girabola
24-04 23:30
 
 Petro Atletico De Luanda
Asa Luanda 
Argentina - Argentina Cup
24-04 07:10
FT 
 Independiente Rivadavia
Ferrocarril Midland 
25-04 05:10
 
 Colon
Acassuso 
Argentina - Argentina Reserve League
24-04 20:00
 
 Deportivo Espanol Reserves
Talleres Remedios Reserves 
24-04 20:00
 
 Atletico Fenix Reserves
Ca San Telmo Reserves 
25-04 01:00
 
 Almirante Brown Reserves
Ca San Miguel Reserves 
25-04 01:00
 
 Ca Colegiales Reserves
Jj Urquiza Reserves 
25-04 01:30
 
 Sacachispas Reserves
Defensores Unidos Reserves 
Australia - Australia Queensland State League
24-04 16:15
FT 
 Peninsula Power
Sunshine Coast 
Austria - Austria
25-04 00:00
 
 Red Bull Salzburg
Wolfsberger AC 
25-04 00:00
 
 LASK Linz
Sturm Graz 
25-04 00:00
 
 Austria Wien
St.Polten 
Bangladesh - Bangladesh Premier League
24-04 14:45
FT 
 Dhaka City
Swadhinata Ks 
24-04 16:45
 
 Uttar Baridhara Club
T T Club 
Barbados - Barbados Premier League
24-04 08:00
FT 
 Notre Dame
Ellerton 
25-04 06:00
 
 St Andrew Lions
Uwi Blackbirds 
25-04 08:00
 
 Empire Club
Porey Springs 
Bolivia - Bolivia Liga de Futbol Prof
25-04 02:00
 
 Always Ready
Nacional Potosi 
Bosnia & Herzegovina - Bosnia Premijer Liga
24-04 22:00
 
 Zrinjski Mostar
Sloboda Uzice Sevojno 
24-04 22:00
 
 Krupa
Sloboda Uzice Sevojno 
24-04 22:00
 
 FK Sarajevo
Mladost Doboj Kakanj 
24-04 22:00
 
 GOSK Gabela
Radnik Bijeljina 
25-04 01:00
 
 FK Zeljeznicar
NK Siroki Brijeg 
Botswana - Botswana Premier League
25-04 00:00
 
 Black Forest
Gaborone United 
25-04 00:00
 
 Security Systems
Shooting Stars Sc 
Brazil - Brazil National Football Tournament U20
25-04 01:00
 
 Guarani SP Youth
Novo Hamburgo Rs U20 
Brazil - Brazil Paulista Women's League
25-04 01:00
 
 Cresspom Womens
Cruzeiro Rj Womens 
Brazil - Brazil women's League
25-04 05:00
 
 Iranduba Am Womens
Kindermann Womens 
Brazil - Copa do Brasil
25-04 05:15
 
 Vasco da Gama
Santos 
25-04 07:30
 
 Juventude Rs
Vila Nova (GO) 
Bulgaria - Bulgaria Cup
24-04 23:00
 
 CSKA Sofia
Botev Plovdiv 
China - Macao Division 1
24-04 18:05
Pend. 
 Mfa Development
Benfica De Macau 
24-04 20:00
 
 Chao Pak Kei
Hang Sai 
Colombia - Colombia Copa Cup
25-04 02:30
 
 Fortaleza
Llaneros de Guanare 
25-04 03:00
 
 Valledupar
Alianza Petrolera 
25-04 03:30
 
 Deportivo Pereira
CD Jaguares 
25-04 03:30
 
 Real Cartagena
Union Magdalena 
25-04 04:00
 
 Envigado
Leones 
25-04 07:00
 
 America de Cali
Deportivo Pasto 
25-04 07:30
 
 Boyaca Chico
Bogota 
25-04 07:30
 
 Santa Fe
Patriotas 
Colombia - Colombia Copa Mustang
25-04 04:30
 
 La Equidad
Aguilas Doradas 
25-04 06:30
 
 Deportiva Once Caldas
Deportivo Cali 
25-04 08:30
 
 Atletico Nacional
Dep.Independiente Medellin 
Croatia - Croatia Cup
24-04 23:00
 
 Zapresic
NK Rijeka 
Cyprus - Cyprus 1 Division
24-04 20:00
 
 Alki Oroklini
Anorthosis Famagusta FC 
24-04 20:00
 
 Doxa Katokopias
Ermis Aradippou 
24-04 20:00
 
 Anorthosis Famagusta FC
AEP Paphos 
Cyprus - Cyprus 2 Division
24-04 20:00
 
 Othellos Athienou
Olympiakos Nicosia 
Czech - Ceska Fotbalova Liga
24-04 22:00
 
 Pisek
Fk Loko Vltavin 
Czech - Czech Cup
24-04 22:00
 
 Banik Ostrava
Bohemians 1905 
25-04 00:30
 
 Slavia Praha
Sparta Praha 
Czech - Czech Republic 4. Liga
24-04 22:00
 
 Sparta Brno
Mutenice 
Denmark - Denmark 1.Division
24-04 22:30
 
 Naestved
Fremad Amager 
Denmark - Denmark Youth U19
24-04 23:30
 
 Brondby U19
Nordsjaelland U19 
24-04 23:30
 
 Odense Bk U19
Sonderjyske U19 
El Salvador - El Salvador Primera Division
25-04 04:30
 
 Aguila
Santa Tecla 
25-04 04:30
 
 Cd Audaz
Sonsonate 
25-04 04:30
 
 CD FAS
Cd Pasaquina 
25-04 04:30
 
 Municipal Limeno
Isidro Metapan 
25-04 07:30
 
 Cd Chalatenango
Luis Angel Firpo 
25-04 08:30
 
 Alianza San Salvador
Jocoro 
England - England Reserves League
24-04 19:00
11' 
 Port Vale Reserve
Grimsby Am R 
Estonia - Estonia Cup
24-04 23:00
 
 Trans Narva
Maardu Fc Starbunker 
24-04 23:00
 
 Paide Linnameeskond
Levadia Tallinn 
France - France Feminines D1
24-04 19:30
 
 Paris Womens
Montpellier Hsc Womens 
24-04 23:30
 
 Fleury 91 Womens
Guingamp Womens 
24-04 23:30
 
 Dijon Womens
Lyonnais Womens 
24-04 23:30
 
 Lille Osc Metropole Womens
Asj Soyaux Womens 
24-04 23:30
 
 Metz Womens
Rodez Aveyron Womens 
24-04 23:30
 
 PSG Womens
Bordeaux Womens 
Georgia - Georgia Primera Division
24-04 22:00
 
 Metalurgi Rustavi
Lokomotiv Tbilisi 
25-04 00:00
 
 Dinamo Batumi
Saburtalo Tbilisi 
Germany - Germany B-Junioren-Bundesliga Sud/Sudwest
25-04 00:00
 
 Spvgg Unterhaching U17
Augsburg U17 
Germany - Germany Oberliga
24-04 23:30
 
 Jahn Forchheim
Grossbardorf 
24-04 23:30
 
 Union Neumunster
Inter Turkspor Kiel 
24-04 23:30
 
 Pforzheim
1 Normannia Gmund 
25-04 00:00
 
 Wurzburger Kickers Ii
Wurzburger Fv 
25-04 00:30
 
 VFB Homberg
Sc Dusseldorf West 
Germany - Germany Regionalliga West
25-04 00:00
 
 Wuppertaler Sv
Dortmund(am) 
Greece - Greece U19
24-04 16:00
FT 
 Apollon Smirnis U19
Paok Saloniki U19 
24-04 20:00
 
 Olympiakos Piraeus U19
Ofi Crete U19 
Guatemala - Guatemala Liga Nacional
25-04 01:00
 
 CD Malacateco
Antigua Gfc 
25-04 01:00
 
 Siquinala
Guastatoya 
25-04 04:45
 
 Deportivo Sanarate
Deportivo Petapa 
25-04 07:00
 
 Club Comunicaciones
Coban Imperial 
25-04 09:00
 
 Deportivo Chiantla
CSD Municipal 
25-04 09:00
 
 Xelaju MC
CD Puerto de Iztapa 
HongKong - Hong Kong Reserve Division
24-04 17:30
88' 
 Sun Pegasus Reserve
Yuen Long Reserve 
24-04 17:30
83' 
 Wofoo Tai Po R
Lee Man Reserves 
24-04 19:30
 
 Hoi King Reserves
Eastern (r) 
24-04 19:30
 
 Southern District Reserve
Kitchee R 
Hungary - Hungary Cup
24-04 20:00
 
 Soroksar
Budapest Honved 
Iceland - Iceland Cup
25-04 02:00
 
 Volsungur Husavik
Tindastoll Sauda 
Iceland - Iceland U19
25-04 03:00
 
 Throttur Reykjavik U19
Vikingur U19 
Indonesia - Indonesia Cup
24-04 15:30
FT 
 Pusamania Borneo
Persib Bandung 
Iraq - Iraq
24-04 20:00
 
 Al Karkh
Naft Alwasat 
24-04 20:00
 
 Al Semawah
Al Bahri 
24-04 20:00
 
 Al Quwa Al Jawiya
Al Hussein Irbid 
24-04 20:00
 
 Al Diwaniya
Naft Misan 
24-04 20:00
 
 Al-Hudod
Alsinaat Alkahrabaiya 
Ireland - Ireland Leinster Senior Cup
25-04 00:45
 
 Crumlin United
Liffeys Pearse 
25-04 00:45
 
 Douglas Hall
University College Cork 
25-04 01:45
 
 Malahide United
Ballymun United 
Israel - Israel Leumit League
24-04 23:00
 
 Hapoel Akko
Hapoel Marmorek Irony Rehovot 
24-04 23:00
 
 Hapoel Petah Tikva
Maccabi Ahi Nazareth 
24-04 23:00
 
 Hapoel Rishon Letzion
Ironi Ramat Hasharon 
24-04 23:00
 
 Hapoel Iksal
Hapoel Bnei Lod 
Israel - Israel State League
24-04 19:00
12' 
 Hapoel Azor
Hapoel Mahane Yehuda 
24-04 20:00
 
 Shimshon Kafr Qasim
Kfar Kasem 
24-04 20:30
 
 Hapoel Bnei Zalfa
Hapoel Kaukab 
24-04 22:00
 
 Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Maccabi Yavne 
24-04 22:00
 
 Maccabi Herzliya
Maccabi Kabilio Jaffa 
24-04 22:00
 
 As Ashdod
Maccabi Kiryat Gat 
Italy - Italian Campionato Primavera
24-04 19:00
 
 Torino U19
Napoli U19 
Italy - Italy Coppa Lega PRO
24-04 23:00
 
 Ac Monza
Viterbese 
Italy - Italy Serie D
24-04 20:00
 
 Stresa Sportiva
Asd Bra 
Japan - Japan League Cup
24-04 17:00
FT 
 V-Varen Nagasaki
Consadole Sapporo 
24-04 17:00
FT 
 Vegalta Sendai
Sagan Tosu 
24-04 17:00
FT 
 Tokyo
Kashiwa Reysol 
24-04 17:00
FT 
 Oita Trinita
Nagoya Grampus Eight  1
24-04 17:00
FT 
 Shimizu S-Pulse
Matsumoto Yamaga 
24-04 17:00
FT 
 Gamba Osaka
Jubilo Iwata 
24-04 17:30
81' 
1  Yokohama F Marinos
Shonan Bellmare 
24-04 17:30
82' 
 Cerezo Osaka
Vissel Kobe 
Jordan - Jordan Divison 1
24-04 20:00
 
 Mansheiat Bani Hasan
Sahab Sc 
24-04 20:00
 
 Shabab Al Hussein
Blama 
Kazakhstan - Kazakhstan Super League
24-04 20:00
 
 Kairat Almaty
FK Atyrau 
Kenya - Kenya Premier League
24-04 19:00
14' 
 Nzoia United
Weston Shitima 
24-04 19:00
11' 
 Kcb
Chemelil Sugar 
24-04 19:00
7' 
 Kariobangi Sharks
Afc Leopards Sc 
24-04 19:00
11' 
 Ulinzi Stars Nakuru
Vihiga United 
24-04 19:00
10' 
 Bidco United
Shabana 
Korea - Korea K-National League
24-04 17:00
FT 
 Cheonan City
Gyeongju KHNP 
24-04 17:00
FT 
 Gangneung
Incheon Korail 
24-04 17:00
FT 
 Changwon City
Busan Transportation 
24-04 17:30
85' 
 Gimhae City
Mokpo City 
Latvia - Latvia - 1. Division
24-04 21:30
 
 FK Ventspils
Rigas Futbola Skola 
24-04 22:00
 
 Riga
Liepajas Metalurgs 
Lithuania - Lithuania 2. Division
24-04 22:00
 
 Hegelmann Litauen
Trakai Ii 
24-04 22:30
 
 Kupiskis
Pakruojis 
Luxembourg - Luxembourg Cup
25-04 01:00
 
 F91 Dudelange
Progres Niedercorn 
Macedonia - FYR Macedonia Prva liga
24-04 21:00
 
 Rabotnicki Skopje
Pobeda Prilep 
24-04 21:00
 
 Renova Cepciste
Sileks 
24-04 21:00
 
 Makedonija Gjorce Petrov
Vardar Skopje 
24-04 21:00
 
 Korzo Prilep
Academy Pandev 
24-04 21:00
 
 Belasica Strumica
FK Shkendija 79 
Malta - Malta Women's Division 1
25-04 01:15
 
 Swieqi United Womens
Mosta Womens 
Mexico - Mexico Segunda Division
25-04 04:00
 
 Cd Cruz Azul Hidalgo
Irapuato 
25-04 04:00
 
 Tuxtla
Loros Universidad 
Mexico - Primera Divison A
25-04 07:00
 
 Venados
Atletico San Luis 
Montenegro - Montenegro Division 2
24-04 21:30
 
 Jezero Plav
Jedinstvo Bijelo Polje 
24-04 21:30
 
 Berane
Bokelj Kotor 
24-04 21:30
 
 Ofk Igalo
Mladost Ljeskopolje 
24-04 21:30
 
 Kom Podgorica
Decic Tuzi 
24-04 21:30
 
 Arsenal Tivat
Otrant 
Morocco - Morocco Super League
24-04 22:00
 
 RCA Raja Casablanca Atlhletic
HUSA Hassania Agadir 
24-04 22:00
 
 Renaissance Sportive de Berkane
Cayb Club Athletic Youssoufia Berrechid 
Namibia - Namibia Premier League
25-04 00:00
 
 Pyeongtaek Citizens
Orlando Pirates Sc 
New Zealand - New Zealand Regional Leagues
25-04 09:00
 
 Nelson Suburbs
Coastal Spirit 
Nigeria - Nigeria Premier League
24-04 22:00
 
 Bendel Insurance
Enugu Rangers International 
Norway - Norway 2 Division B
25-04 00:00
 
 Odd Grenland B
Fram Larvik 
Norway - Norway 3. Division
24-04 23:00
 
 Viking B
Bryne B 
Oman - Oman Professional League
24-04 20:50
 
 Alrstak
Oman Club 
24-04 20:50
 
 Sur Club
Mrbat 
24-04 23:05
 
 AL-Nahda
Dhufar 
Panama - Panama Cup
24-04 08:00
FT 
 CD Arabe Unido
Sporting San Miguelito 
Poland - Poland
24-04 22:00
 
 Wigry Suwalki
LKS Lodz 
24-04 22:30
 
 Rakow Czestochowa
Podbeskidzie 
24-04 23:00
 
 Gks Jastrzebie
Bytovia Bytow 
24-04 23:00
 
 Chrobry Glogow
Garbarnia Krakow 
25-04 00:00
 
 Puszcza Niepolomice
LKS Nieciecza 
25-04 00:00
 
 Odra Opole
Stal Mielec 
25-04 00:10
 
 Sandecja
GKS Tychy 
25-04 01:00
 
 Chojniczanka Chojnice
Warta Poznan 
25-04 01:00
 
 GKS Katowice
Olsztyn OKS 1945 
Poland - Poland 2. Liga
24-04 22:00
 
 Gryf Wejherowo
Olimpia Grudziadz 
24-04 22:00
 
 KS Energetyk ROW
Belchatow 
24-04 22:00
 
 Stal Stalowa Wola
Olimpia Elblag 
24-04 22:00
 
 Blekitni Stargard Szczecinski
Siarka Tarnobrzeg 
24-04 22:00
 
 Gornik Leczna
Pogon Siedlce 
24-04 22:00
 
 Elana Torun
Skra Czestochowa 
24-04 22:00
 
 Resovia Rzeszow
Ruch Chorzow 
25-04 00:00
 
 Znicz Pruszkow
Rozwoj Katowice 
25-04 00:05
 
 Widzew lodz
Radomiak Radom 
Poland - Poland Woman's League
24-04 19:00
 
 Biala Podlaska Womens
Gks Katowice Womens 
24-04 21:00
 
 Kkpk Medyk Konin Womens
Azs Wroclaw Womens 
24-04 21:00
 
 Ts Mitech Zywiec Womens
Mks Olimpia Szczecin Womens 
24-04 21:00
 
 Azs Uj Krakow Womens
Uks Lodz Womens 
24-04 21:00
 
 Czarni Sosnowiec Womens
Polonia Pozna Womens 
24-04 22:00
 
 Azs Pwsz Walbrzych Womens
Gornik Leczna Womens 
Portugal - Portugal Campeonato Nacional U23
24-04 17:00
 
 Maritimo U23
Feirense U23 
Qatar - Qatar Q League
24-04 22:15
 
 Al Shahaniya 2
Al Ahli Doha U23 
24-04 22:15
 
 Al Arabi Doha R
Al Kharitiyath Sc U23 
24-04 22:15
 
 Al Rayyan Sc U23
Al Sadd Sc U23 
Romania - Romania Cup
24-04 23:45
 
 Astra Ploiesti
CFR Cluj 
Russia - Russia Division 3
24-04 15:53
 
 Strogino Moscow
Sportakademklub Moscow 
24-04 16:55
 
1  Ssh 75
Zelenograd 
Russia - Russia Youth Championship League
24-04 12:00
FT 
 Yenisey Krasnoyarsk Youth
Orenburg Youth 
24-04 17:00
FT 
 Arsenal Tula Youth
Spartak Moscow Youth 
24-04 21:00
 
 Krylya Sovetov Samara Youth
Ural Youth 
Russia - Russian First Division
24-04 16:00
FT 
 Luch-Energiya
Petrotrest 
24-04 16:00
FT 
 Ska Khabarovsk
Khimki 
24-04 19:00
10' 
 Sibir
Tom Tomsk 
24-04 19:00
12' 
 FK Tyumen
Spartak Moscow II 
24-04 20:00
 
 Krasnodar II
Rotor Volgograd 
24-04 22:00
 
 Mordovia Saransk
Fakel Voronezh 
24-04 22:15
 
 Spartak Tambov
Shinnik Yaroslavl 
24-04 22:30
 
 Torpedo Armavir
Zenit-2 St.Petersburg 
24-04 23:00
 
 Chertanovo Moscow
Avangard 
24-04 23:00
 
 Volga Olimpiets
Baltika 
Saudi Arabia - Saudi Arabia Division 1
24-04 19:50
 
 Abha
Al Nahdha 
24-04 19:50
 
 Al Mojzel
Al Jabalain 
24-04 19:50
 
 Al Washm
Al Shoalah 
24-04 20:10
 
 Al Ansar
Al Orubah 
24-04 22:50
 
 Al Jeel
Al Rbeea 
Scotland - Scotland Women's Premier League
25-04 00:45
 
 Hibernians Womens
Stirling University Womens 
Serbia - Serbia U19
24-04 16:00
 
 Spartak Zdrepceva Krv U19
Vojvodina U19 
24-04 16:00
FT 
 Rad U19
Ofk Belgrade U19 
24-04 16:00
 
 Crvena Zvezda U19
Radnicki Nis U19 
24-04 16:10
FT 
 Indjija U19
Cukaricki U19 
24-04 19:30
 
 Vozdovac U19
Brodarac U19 
Singapore - Singapore
24-04 18:45
26' 
 Home United FC
Geylang United FC 
24-04 18:45
27' 
 Singapore Warriors
Tampines Rovers FC 
24-04 18:45
27' 
 Hougang United FC
Albirex Niigata FC 
24-04 19:15
 
 DPMM FC
Young Lions 
Slovakia - Slovakia 2. Liga
24-04 21:30
 
 Slavoj Trebisov
1. Tatran Presov 
24-04 21:30
 
 Mfk Tatran Aos Liptovsky Mikulas
Dukla Banska Bystrica 
24-04 21:30
 
 Artmedia Petrzalka
Lipany 
24-04 21:30
 
 Partizan Bardejov
Mfk Dubnica Nad Vahom 
24-04 21:30
 
 Stk 1914 Samorin
Lokomotiva Kosice 
24-04 21:30
 
 KFC Komarno
Msk Zilina B 
25-04 00:00
 
 FK Pohronie
Mfk Skalica 
Slovakia - Slovakia 3.Liga
24-04 22:00
 
 Nk Verzej
Crensovci 
24-04 22:30
 
 Brinje Grosuplje
Arne Tabor 69 
Slovakia - Slovakia U19
24-04 20:00
 
 Spartak Trnava U19
Tatran Presov U19 
Slovenia - Slovenia Cup
25-04 00:30
 
 NK Mura 05
NK Maribor 
Slovenia - Slovenia U19
24-04 22:00
 
 Nd Ilirija U19
Noga Triglav U19 
South Africa - South Africa First League
24-04 20:00
 
 Stellenbosch
Ts Galaxy 
South Africa - South Africa Premier League
24-04 23:00
 
 Free State Stars
Baroka 
25-04 00:30
 
 AmaZulu
Supersport United 
25-04 00:30
 
 Bidvest Wits
Black Leopards 
25-04 00:30
 
 Polokwane City
Bloemfontein Celtic 
25-04 00:30
 
 Maritzburg United
Orlando Pirates 
Spain - Spain Ladies Premier League
24-04 21:00
 
 Barcelona Womens
Sevilla Fc Womens 
Sweden - Sweden Allsvenskan
25-04 00:00
 
 Elfsborg
Orebro 
25-04 00:00
 
 Malmo
Hammarby 
25-04 00:00
 
 Falkenbergs FF
IK Sirius 
25-04 00:00
 
 AIK Solna
Hacken 
25-04 00:00
 
 afc eskilstuna
Ostersunds 
Sweden - Sweden Folksam U21 Superettan Sodra
24-04 22:00
 
 Osters U21
Utsiktens Bk U21 
Thailand - Thailand League Cup
24-04 15:30
FT 
 Muang Loei United
Udon Thani 
24-04 15:30
FT 
 Ranong
Ubon Umt United 
24-04 15:30
FT 
 Rayong United
Lampang 
24-04 15:30
FT 
 Thonburi University
Thailand Honda Fc 
24-04 15:30
FT 
 Grakcu Sai Mai United
JL Chiangmai United 
24-04 15:30
AET 
1  Surat Thani City
Air Force Central 
24-04 15:30
FT 
 Ubon Ratchathani
Khonkaen FC 
24-04 18:00
54' 
 Phattalung
Customs Department FC 
24-04 18:00
55' 
 Lamphun Warrior
BEC Tero Sasana 
24-04 18:00
57' 
 Samut Sakhon
Sisaket 
24-04 18:00
54' 
 Phrae United
Kasetsart 
24-04 18:00
53' 
 Singburi
Ayutthaya United 
24-04 18:30
42' 
 Chachoengsao
Rayong 
24-04 19:00
12' 
 Bangkok Glass
Army United 
24-04 19:00
11' 
 Nakhon Pathom FC
Nong Bua Lamphu 
Thailand - Thailand U19
24-04 16:00
FT 
 Kasem Bundit University U19
North Bangkok University U19 
Tunisia - Tunisia Division 1
24-04 21:00
 
 Etoile Metlaoui
Es Du Sahel 
24-04 21:00
 
 Us Ben Guerdane
J.s. Kairouanaise 
24-04 21:00
 
 Us Tataouine
Cs. Hammam-lif 
24-04 21:00
 
 As Gabes
Club Africain 
Turkey - Turkey Cup
25-04 00:00
 
 Akhisar Bld.Geng
Umraniyespor 
UAE - UAE League Professional
24-04 20:55
 
 Emirate
Al Ahli Dubai 
24-04 21:10
 
 Al-Dhafra
Al Nasr Dubai 
Uganda - Uganda Premier League
24-04 20:00
 
 Ura
Mbarara City 
24-04 20:30
 
 Paidha Black Angels
Onduparaka 
24-04 20:30
 
 Cs Paulesti
Kirinya Jinja Ss 
24-04 20:30
 
 Bul
Bright Stars 
Ukraine - Ukraine Premier League
24-04 21:00
 
 Zorya
Lviv 
24-04 21:00
 
 PFC Oleksandria
Illichivets 
24-04 22:30
 
 Dynamo Kyiv
Shakhtar Donetsk 
USA - USL First Division
25-04 06:30
 
 Atlanta United 2
Tampa Bay Rowdies 
25-04 07:00
 
 Tulsa Roughnecks
Colorado Springs Switchbacks 
25-04 09:00
 
 LA Galaxy 2
Rio Grande Valley 
Uzbekistan - Uzbekistan Professional Football League
24-04 18:00
Pend. 
 Oktepa
Xorazm Urganch 
24-04 18:00
Pend. 
 Iftixor Oltiariq
Neftchi Fargona 
24-04 18:45
24' 
 Istiklol Fergana
Mashal Muborak 
24-04 19:00
14' 
 Shurtan Guzor
Sherdor Samarqand 
Wales - Welsh Football League First Division
25-04 00:30
 
 Undy Athletic
Cwmamman United 
25-04 01:30
 
 Goytre United
Cambrian Clydach 
World - International Friendly
24-04 18:00
54' 
 Tainan City
Fu Jen University 
24-04 18:35
38' 
 Lokeren
KV Mechelen 
24-04 19:00
9' 
 UAE Womens U19
Kyrgyzstan Womens U19 
25-04 01:45
 
 Mickleover Sports
Alfreton Town 
25-04 01:45
 
 Nantwich Town
Cammell Laird 
25-04 03:00
 
 Sociedad Deportivo Quito
Pottu Via Ho 
Zambia - Zambia Super League
24-04 20:00
 
 Nkana
Green Eagles